REJISTA YA VIONGOZI WA CHAMA CHA SIASA WA WILAYA
KIFUNGU CHA 8C(1)(b) CHA SVS NA KANUNI YA 15(2) YA KUUVS
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Na. yeye ni ambayo yeye | Jina kamili la Kiongozi kadiya Umri | Jinsi Cheo kuteuliwa au | uongozi wake Mahali anapoishi | Wilaya Anayoishi | Mkoa Anaoishi | Namba ya Simu .
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kiongozi ni kiongozi Uanachama kuchaguliwa kuisha

Saini ya Mwenyekiti wa Chama Taifa au Mwakilishi wake Saini ya Katibu Mkuu wa chama au mwakilishi wake
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Tarehe .........

Muhuri wa chama

Tambua: Viongozi wa chama wa wilaya ni wanachama walioteuliwa au kuchaguliwa katika nafasi za uongozi w za chama za wilaya kama inavyoeleza Katiba ya chama husika.
inajumuisha mwenyekiti wa chama wa wilaya, makamu wenyekiti wa cama wa wilaya, katibu wa chama wa wilaya , naibu katibu wa chama wa wilaya na viongozi wa jumuiya
/ngome/mabaraza ya chama katika mkoa husika

NB:

SVS - Sheria ya Vyama vya Siasa
KUUVS - Kanuni za Usajili na Ufuatiliaji wa Vyama vya Siasa




